ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกสวย เนื้อน้อย ก็สวยนะจ๊ะ ที่ รพ เลอลักษณ์ [สั่งพิมพ์]

โดย: Aor00147    เวลา: 2016-2-16 10:45
ชื่อกระทู้: จมูกสวย เนื้อน้อย ก็สวยนะจ๊ะ ที่ รพ เลอลักษณ์
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aor00147 เมื่อ 2016-2-16 10:45

สวัสดีค่ะ อ้อจะแชร์ประสบการ์ที่อ้อไปเสริมจมูกมานะค่ะ อ้อไม่มีดั้งเลย ถ้าสังเกตุจากภาพก่อนและหลังทำ อ้ออยากจะบอกไม่ดั้งไม่เท่าไร เนื้อจมูกยังน้อยอีก เลยทำโด่งมากก็ไม่ได้อีกด้วย หือๆ เสียใจฝุดๆ แต่มีนิดหน่อยก็ดีกว่าไม่มีเนอะ อ้อเลยตัดสินใจจะทำ ก็เลือกเปรียบเทียบหลายทีอยู่นะค่ะ เรื่องด้วยเคสหลุดของคุณหมอต่างๆ แล้วก็ด้วยเคสที่หมอแต่คนที่ทำออกมาสวยแค่ไหนยังไงบ้าง
        อ้อก็ได้อ่านรีวิวทั้งในเว็ปและท่านหน้าเพจ ก็มีนะจากคนที่ทำมามีคนชมคุณท่านนี้เยอะดี มีหลากหลายเคสที่คุณหมอทำ เช่นเคสเนื้อจมูกน้อย อ้อเลยลองโทรไปปรึกษาและนัดเข้าไปคุย อ้อเลือกทำกับคุณหมอปิติ ที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ นะค่ะซิลิโคนที่อ้อเลือกก็ idol nose คร้าาาา อยากได้ทรงโด่งๆ ก็เลือกทรงนี้อย่างว่าเนอะ เราก็ดูตัวเองด้วยว่าเนื้อน้อยเลือกอะไรได้ไม่เยอะ ราคาก็โอเครนะค่ะ 15900 บาท กำลังดีค่ะถ้าดูจากเกรดซิลิโคนที่เราได้เห็น และก็ฝีมือหมอ ลองดูกันค่ะว่าเคสแบบนี้ทำออกมาโด่งได้แค่ไหนกัน
ก่อนและหลังทำนะค่ะ เห็นถึงความแตกต่าง
[attach]333260[/attach]

ก่อนทำจะเห็นเลยว่า ไม่มีเลยค่ะ เนื้อน้อยจริงๆ
[attach]333262[/attach]

วันแรกนะค่ะ มึนยานอนหลับนิดหน่อยจ้าาา ให้พี่พยาบาลถ่ายให้
[attach]333263[/attach]

วันที่ 3 ก็มีซ้ำๆบ้างนิดหน่อยนะค่ะ
[attach]333265[/attach]

วันที่ 5 บวมและเขียวลดลงแล้วนะ ดีใจจัง
[attach]333268[/attach]

วันที่ 7 โอเครแล้วนะค่ะ
[attach]333270[/attach]

15 วันสวยๆ แต่งหน้าได้อะไรได้ ชอบค่ะ เหมือนเกิดใหม่
[attach]333272[/attach]

1 เดือนจ้าาาา โอเครมากเลย ชอบมาก ขอบคุณหมอที่ทำให้คนที่ไม่มีดั้ง มีดั้ง!!! แล้วสวยมากกว่าเดิม ทำให้คนเนื้อน้อยมีจมูกที่โด่งได้ ฝีมือคุณหมอเยี่ยมมากค่ะ
[attach]333273[/attach]

โดย: mmoomaynika    เวลา: 2016-2-29 15:50
สวยขึ้นค่ีะ จมูกก้ทรงสวยด้วยย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2