ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รีวิวเลเซอร์น้องจุ๊กกุแร้ และ ฉีดผิวขาวค่ะะะ [สั่งพิมพ์]

โดย: jenniepyn    เวลา: 2015-10-29 15:56
ชื่อกระทู้: รีวิวเลเซอร์น้องจุ๊กกุแร้ และ ฉีดผิวขาวค่ะะะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jenniepyn เมื่อ 2015-10-29 16:01

ก่อนอื่นเลย ต้องกราบสวัสดี พ่อแม่พี่น้องด้วยนะคะ
นี่เป็นกระทู้แรกของการรีวิวเลย
หาผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

โอเค ! มาเริ่มกันเลยยยยยยย

หลังจากที่ สับสนอยู่นานค่ะ ระหว่าง ถอน โกน แว๊ก นู่นนี่นั่นโน่นนนนนน
เราก็ไม่สามารถ ลดตุ่มหนังไก่ลงได้ มิหนำซ้ำ ยังไม่สามารถลดความดำลงได้อีก
ฮือๆ TT เศร้าค่ะ

ไอเราก้หาไปเถอะ หา หาา หาาา หาาาาาาาาา
ข้อมุลอย่างละเอียดถี่ถ้วนค่ะว่าควรทำอะไรที่เวลาใส่เกาะออกหรือสายเดี่ยวแล้ว จะมั่นใจในน้องจั๊กกุแร๊นค่ะ ><
หาไปหามา มีเพื่อนแนะนำมาคลินิกนึงค่ะ ชื่อว่า

KS Clinic

ตอนนั้นเราไปที่สาขายูเนี่ยนมอล ชั้น1 นะคะ ไปตอนแรกคือหงุดหงิดมากกก เพราะคนเยอะ!
ย้ำเลยค่ะ คนเยอะจริง รอแอบนานหน่อย แต่ด้วยความที่เราเห็นว่าคนเยอะค่ะ
ต้อง
ดีแน่ๆ !

เราเลยอดทนค่ะ รอประมาณ 10 นาที ถึงคิวเราค่ะ บางคนบอกไม่นาน แต่สำหรับเรา นานค่ะ ใจร้อน อยากสวยไวไว
เข้าไป เลเซอร์น้องจั๊กกุแร๊นค่ะ

ตอนแรกเลย เขาจะเช็ดแอลกอฮอลก่อนค่ะ อืมมม เราเริ่มสัมผัสได้ถึงความสะอาด
จากนั้น ก็ลงเจลค่ะ เจลเย็นๆ จั๊กจี๋ดีค่ะ ด้วยความที่มันเย็นซึ่ง เราชอบ! ค่ะ
จากนั่นก้เริ่มเลเซอร์ พนักงานใจดีมากค่ะ เลเซอร์ให้เราแบบหพิถีพิถันมาก คือดีอะ!
ยิ่งตอนเลเซอร์นะคะ มันจะแบบ ดึ๊บๆ ๆ อะ
แบบ จิ๊กจี๋อะ คือชอบมากกว่าเดิมอีก >///<
พอเสร็จก็เปลี่ยนข้างทำแบบเดิมค่ะ แต่เราเนี่ย ติดใจ พอทำเสร็จไม่รีรอ ขอซื้อครอสต่อเนื่องเลย 55555

พอเราเลเซอร์เสร็จแล้ว ก็จะมีมาร์ครักแร้ค่ะ ให้จากดำ เป้นขาวใสขึ้น แต่เนื่องจากเราไม่ได้ผ่ายรูปตอนนั้นมาค่ะ เพราะว่า
เราต้องนอนยกแขนตลอดเลย 5555 แอบเมื่อย แต่ไม่เป็นไรค่ะ เพื่อความสวยเราต้องอดทน ><

หลังจากมาร์ครักแร้เสร็จแล้ว ก็ไปฉีดผิวค่ะ
จังหวะนี้แหละ เราแอบกลัวเข้มเล็กน้อย และเส้นเลือดเราหายากค่ะ
เคยไปตรวจเลือดที่โรงพยาบาลค่ะ แต่นางพยาบาล หาเส้นเลือดไม่เจอ!!! ต้องไปเจาะตรงข้อแขนแทน เจ็บไปอีก TT
แต่ที่นี่ไม่ค่ะ พยาบาลที่นี่มืออาชีพมาก ทีเดียว อยู่เลยค่ะ เราก็รอจนวิตามีนเข้าสู่ผิวจนหมด เป็นอันเสร็จเรียบร้อยค่ะ
แต่ขอบอกก่อนนะคะ ถ้าใครอยากฉีดผิว แนะนำให้ทานข้าวไปก่อนน้าาา

สรุปผลลัพธ์ที่เราได้เลยแล้วกันนะคะ !!!!
คือแบบ มัน Amazing มากกกกก กก ก คือ ที่เรารับรู้ได้ของรักแร้คือ
1. รักแร้เรา ขนหลุดออกไปมากขึ้นค่ะ และก็ง่ายขึ้นแค่เอานิ้วเขี่ยๆก็หลุดแล้ว
2. ขาวขึ้นค่ะ อาจจะไม่ชัดเว่อวังอลังการ แต่ขาวใสขึ้นจริงๆ และ เนื่องจากเราฉีดผิวไปด้วย เลยทำให้ดูใสขึ้นขนาดนี้มั้งคะ

บอกเลยว่า ทำควบคู่กัน มันเป๊ะมาก!!!
และ! จากการฉีดผิวคือ ผิวเรานุ่มขึ้นค่ะ อันนี้เห็นได้ชัดจริงๆว่านุ่มขึ้นมาก เราชอบจับแก้มตัวเอง
แต่อย่ากระนั้นเลยนะคะ ทำ1ครั้งไม่สามารถขาวหรือใสขึ้นได้ค่ะ ทุกอย่างต้องใช้เวลา และทำอย่างต่อเนื่องนะคะ

ถ้ามีโอกาส จะมารีวิวสิ่งใหม่ๆ
ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

แล้วพบกันใหม่ค้าบบบบบ ><

โดย: nongdean    เวลา: 2015-10-29 20:43
รักแร้ราคาเท่าไรค่ะทำครั้งเดียวขาวไหม ฉีดผิวด้วยอะไรก่อนทำขาวสวยอยู่แล้วไม่ต้องไปฉีดหรอก
โดย: puncha_cha    เวลา: 2015-10-30 11:42
ครั้งละเท่าไหร่คะ รักแร้

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2