ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยทำจมูกที่ Nutta Clinic , DRK Clinic บ้างครับ โอเคไหม? [สั่งพิมพ์]

โดย: flukekiee    เวลา: 2015-8-4 00:17
ชื่อกระทู้: ใครเคยทำจมูกที่ Nutta Clinic , DRK Clinic บ้างครับ โอเคไหม?
ตอนนี้ผมลังเลจะทำจมูกอยู่ 2 ที่ คือ DRK Clinic กับ Nutta Clinic
แต่เข้าไปหาหมอโอ๋ Nutta ก็รู้สึกโอเคนะ จับซิลิโคนดู นิ่มมากกก (สนใจทรงบาบี้เคน) แต่ไม่รู้ว่าทำผู้ชายจะโอเคไหม รีวิวผุ้ชายน้อย
ส่วน DRKยังไม่ได้เข้าไปหาคุณหมอเลย ยังไม่มีเวลา แต่ถ้าทำคงทำกับทีมแพทย์ราคา20,000 ไม่รู้จะโอเคไหม ><

ใครเคยทำกับ Nutta เป้นยังไงบ้างครับ สวยไหม มีปัญหารึป่าว อยากหาข้อมูลให้ปึกๆก่อนไปทำ ><
**ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ**
โดย: gerenator    เวลา: 2015-8-4 08:54
หลังจากการที่ไปเสริมที่ nutta clinic สำหรับเราไม่ประทับใจเป็นอย่างมากๆ  เสริมมาแล้ว จมูกก่อนเสริมกับดูสวยกว่า
ทำออกมาดูไม่โด่ง พอทักไลน์ไปหาคลินิก ก็ได้คำตอบมาว่า"จะโด่งขึ้น"
โดย: ppreawz    เวลา: 2015-8-4 13:28
พี่แพรวก็ไปแ้จมูกที่ DRK กับคุณหมอกลวัชร์ โอเคเลยนะ ดั้งโด่งสมใจปรารถณาเลยยยยย
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอได้เลยจร้าาา ..
โดย: Smith69    เวลา: 2015-8-4 14:35
ตอนนี้ก็สนใจที่ DRK คุณหมอกลวัชร์ เหมือนกัน แต่ยังไม่มีเวลาว่าง ถ้าทำมาแล้วอย่าลืมมาอัพเดทให้ฟังด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2