ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำจมูกกับหมอท่านไหนดีค่ะ ระหว่างหมอชาติชาย(สมิติเวช) หมอนพรัตน์(เวชธานี) และหมอสมบูรณ์(ยันฮี) [สั่งพิมพ์]

โดย: Salmonjellyfish    เวลา: 2015-7-29 14:41
ชื่อกระทู้: ทำจมูกกับหมอท่านไหนดีค่ะ ระหว่างหมอชาติชาย(สมิติเวช) หมอนพรัตน์(เวชธานี) และหมอสมบูรณ์(ยันฮี)
ขอโทษนะค่ะ รู้ว่ากระทู้แบบนี้มีเยอะมากแล้ว แล้วตัวเองก็อ่านมาเยอะพอสมควรคะ แต่ก็ยังสงสัยอยู่เลยนะคะ

คือตัวเราเองอยากที่จะทำจมูก ก็ปรึกษามาหลายที่แล้ว ทั้งหมอชาติชายที่สมิติเวช หมอนพรัตน์ที่เวชธานี และหมอสมบูรณ์ที่ยันฮี
แต่ก็ยังสรุปไม่ได้ว่าจะทำกับท่านไหนดีเลยนะคะ เพราะแต่ละท่านก็พูดและแนะนำกันคนละแบบ
แล้วนี้กำลังคิดว่าจะไปคุยกับคุณหมอปรีชาที่ PAI อีกนะคะ

เพื่อนๆช่วยออกความคิดเห็นหน่อยได้ไหมคะ ว่าท่านไหนทำดีนะคะ
(ขอไม่เอาโฆษณานะคะ)

ขอบคุณนะค่ะ
โดย: HIGH4    เวลา: 2015-7-29 19:00
นั้นนะสิค่ะ เหมือนกันเลย ไม่รู้จะทำที่ไหนดี ท่านใดที่เคยทำ กรุณาแนะนำด้วยนะคะ
โดย: kanum    เวลา: 2015-7-29 22:44
หมอเฉลิม พอดูคลินิค หมอศรับ หมอไพศาลค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2