ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สวยถูกใจมากเพิ่มไซส์หน้าอกมา ที่ Debeers Clinic [สั่งพิมพ์]

โดย: pichananto    เวลา: 2015-5-7 16:23
ชื่อกระทู้: สวยถูกใจมากเพิ่มไซส์หน้าอกมา ที่ Debeers Clinic

สวัสดีค่ะ ฉันเป็นอีกคนที่ อยากสวย อยากมีหน้าอก อยากแต่งตัวสวยๆ โชว์ อิอิ แต่ไม่มีไรจาไปโชว์เขา

พูดตรงๆคือ ม่ายมีนมเรยยย ดูรีวิวมาเยอะเพราะอยากไปเสริมนมละ และมีน้องๆที่ทำงานเป็นพริตตี้

แนะนำว่าให้ไปปรึกษากับคุณหมอเบีย ดู และเราก็เชื่อคนง่ายด้วย ไปพุดคุยไปปรึกษาคุณหมอแล้วชอบเลย

หมอเอาซิลิโคนให้ดู เป็นของ Allergan (USA) ได้รับมาตรฐาน FDA ด้วย เราก็เห็นว่า ปลอดภัย

และอีกอย่างคลินิก สวย บรรยากาศดี ถ้ามาทำน่าจะผ่อนคลาย เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ

ช่วงที่เราทำ ราคา อยู่ในช่วงโปรโมชั่น 50,000 บาทไม่จำกัดไซส์นะคะ แต่เรา ทำแค่ 340cc ค่ะ เพราะเราตัวเล็ก

ทำแค่นี้ก็ใหญ่ละ อีกอย่างเราไม่ได้ทำงานเป็นพริตตี้ ที่ต้องอาศัยน้องนมทำมาหากิน เราทำงาน ออฟฟิตทั่วไป

เลยคิดว่ามันพอดีกะตัวละ

ภาพก่อนทำนะค่ะ

ส่วนภาพนี้ หลังทำได้ 1 สัปดาค่ะ

ภาพต่อมาเป็นภาพปัจจุบันค่ะ 1 เดือนละค่ะ สวยเลย

เพื่อนๆคนใหนสนใจ ลองสอบถามได้ที่ Debeers Clinic สยามซอย 2 ได้เลยค่ะ

เดียวเราจะมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ

โดย: jackydevil    เวลา: 2015-5-7 17:20
1 สัปดาห์ แผลหาย เร็วมาก  เริ่มมีแรงบีลดาลใจ
โดย: pichananto    เวลา: 2015-5-7 19:54
jackydevil ตอบกลับเมื่อ 2015-5-7 17:20
1 สัปดาห์ แผลหาย เร็วมาก  เริ่มมีแรงบีลดาลใจ

ช่ายค่ะ แผลสวย หายไวมาก คุณหมอเก่งค่ะ อิอิ
โดย: delete23    เวลา: 2015-5-12 10:53
ทรงสวยดีค่ะ
โดย: pichananto    เวลา: 2015-5-12 17:08
ขอบคุณมากค่ะ
โดย: oobeauoo    เวลา: 2015-9-16 20:14
สวยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2