ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ฉีดฟิลเลอร์หรือผ่าดีกว่จะตัดสินใจได้นานมาก [สั่งพิมพ์]

โดย: pee_poo    เวลา: 2015-5-3 20:01
ชื่อกระทู้: ฉีดฟิลเลอร์หรือผ่าดีกว่จะตัดสินใจได้นานมาก
คือต้องบอกว่า จะทำจมูกกับคาง จะรับปริญญาค่ะ เราทำงาน7900 ไม่เจบไม่บวม ชอบมากกกกก

ตัดสินใจนานมาก ฟิลเลอร์ บางคนบอกไม่สลาย บางคนก้บอกสลาย คนให้ข้อมูลต่างกันจริงๆ

แต่ฟิลเลอร์ถ้าทำมาไม่มีใครรู้ดูเปนธรรมชาติ เนื้อจมูกน้อยก้ทำได้ ที่ชอบคือ อยากโด่งอีกเติมได้ ไม่อยากมีแล้วก็สลายออก

แต่ต้องขึ้นอยู่กับสถานที่ทำ หมอที่ทำให้ว่าน่าเชื่อถือแค่ไหน

ผ่าตัดเสริมซิริโคน ก็ดี จบดี แต่เท่าที่นั่งดูส่วนใหญ่ ต้องแก้งาน จมูกทะลุ ต้องผ่าไหม่

เบี้ยวก็ต้องผ่าไหม่ น้อยมาก หรือต้องฟรุ๊คจริงๆที่เจอเป๊ะในครั้งแรก โด่งไม่มากก็ต้องผ่าไหม่

คือแบบว่า ผ่าจนโพรงจมูก เน่ากันไปข้างนึง คือมันต้องนั่งลุ้นว่า

จะออกมาเบี้ยวมั้ย เท่าที่ดูหายๆ รึวิวนะ คือส่วนตัวไม่ไหวมั้ง

เรานะ เลยตัดสินใจฉีดฟิลเลอร์ค่ะ

ขอบคุณหมอต่าย วันสุขคลีนิก

โดย: pee_poo    เวลา: 2015-5-13 19:39
มีใครสนใจถามกันได้นะคะค

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2