ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามยกคิ้ว masterpiece clinicค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: less    เวลา: 2015-4-13 20:37
ชื่อกระทู้: สอบถามยกคิ้ว masterpiece clinicค่ะ
อยากสอบถามคนที่เคยทำยกคิ้ว แบบEndoscopic Brow Lift ของmasterpiece clinicค่ะว่า
ทำออกมาแล้วมีปัญหามั้ย เช่น ทำออกมาแล้วคิ้ว 2ข้างไม่เท่ากัน คือเราเห็นผลงานจากเว็บไซต์ของคลินิก มีรีวิวแค่อันเดียว และเท่าที่ดูเป็นเคสที่ง่ายด้วย
เพราะพื้นฐานเค้าดูตาและคิ้วเท่ากันอยู่แล้ว2ข้าง

แต่ของเรา รู้ตัวมานานแล้วว่าโหนกคิ้วไม่เท่ากัน ไม่ทราบว่าคุณหมอจะทำได้รึป่าว
เท่าที่โทรไปถาม หมอที่ทำไม่ใช่หมอเสเจ้าของคลินิกนะคะ เป็นนพ.วลพ ศุภวณิช (หมอเชี้ยว)
แพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทาง โสต ศอ ลาริงซ์วิทยา คณะแพทย์ศาสตร์ ศิริราชพยาบาล มหาวิทยาลัยมหิดล
ไม่แน่ใจด้วยว่าคุณหมอชำนาญด้านการยกคิ้วโดยตรงรึป่าว

กำลังจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ แต่ก็อยากเช็คก่อนว่ามีเคสหลุดอะไรมั้ย เพราะเห็นคลินิกบอกว่ามีคนมาทำทุกอาทิตย์เลย
แต่เรากลับไม่เห็นรีวิวในเว็บบอร์ดศัลยกรรมเลยยังไม่มั่นใจฝีมือคุณหมอเค้าเท่าไหร่ค่ะ

ใครทำมาแล้ว ดีไม่ดียังไงรบกวนเข้ามาแชร์ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

โดย: bebiesmile    เวลา: 2015-6-10 10:46
ลองดูในเว็ปไซต์คลินิกมั้ยคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2