ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ซิลิโคนเกาหลี หรือ soft usa ดีกว่ากันค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: wnda    เวลา: 2015-4-1 01:14
ชื่อกระทู้: ซิลิโคนเกาหลี หรือ soft usa ดีกว่ากันค่ะ
แยากทราบข้อมูลว่าถ้าจะเสริมจมูก ซิโคนเกาหลี หรือ อเมกาดีกว่าค่ะ
ตอนนี้รู้แค่ว่า เกาหลีจะไม่ต้องเหลา แต่เมกาหมอจะเหลารูปให้ แล้วอันไหน เจ็บหรือ หายบวมเร็วกว่ากันมั๊ยค่ะ
รบกวนสอบถามหน่อยน้า ขอบคุณค่ะ :)
โดย: Leehasunz    เวลา: 2015-4-1 09:26
ซิโคนเกาหลี หรือ อเมกาดีกว่าค่ะ
ตอบ อยู่ที่ความชอบของตัวบุคคลเองคะ ซิลิโคลนเกาหลีเมื่อเวลาผ่านไปจะยุบลงนิดหน่อย แล้วหลังจากนั้นจะเข้ารูป เป็นทรงจริง มีลักษณะนิ่ม บิดได้ ส่วนของ usa จะเป็นทรงตายตัว คือ บิดไม่ได้หรือได้เล็กน้อย ทรงไม่ค่อยยุบตัวหลังทำแล้ว ทรงไหนทรงนั้น ถ้าชอบเห็นสันชัดๆ แนะนำ usa คะ เน้นธรรมชาติเกาหลีคะ

แล้วอันไหน เจ็บหรือ หายบวมเร็วกว่ากัน
ตอบ ส่วนตัวแล้วคิดว่าการทำจมูกไม่เจ็บเลย จะบวมมาก บวมน้อย หายเร็ว หายช้าขึ้นอยู่กับหมอ และการดูแลของเราเอง

ปล.ปรึกษาทุกเรื่องความงาม line : leehasunz.tudy

โดย: wnda    เวลา: 2015-4-2 23:44
ขอบคุณมากๆนะค่ะ มีใครมีความคิดเห็นอีกมั๊ยค่ะ ^^

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2