ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ปรึกษา ใครเคยแก้จมูกกับ หมอมนัสเมโกะ บ้าง? ผลออกมาพึงพอใจไหมค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: puymoo    เวลา: 2015-2-11 07:01
ชื่อกระทู้: ปรึกษา ใครเคยแก้จมูกกับ หมอมนัสเมโกะ บ้าง? ผลออกมาพึงพอใจไหมค่ะ
คือดิฉันว่าจะไปทำจูกกับหมอมนัสเมโกะ ดิฉันผ่านการทำจมูกมาถึง 3  ครั้ง จนปลายบางใสแล้ว แต่ก็ยังไม่ประสบผลสำเร็จ ดิฉันเลยสนใจผลงานคุณหมอมนัส ซึ่งเป็นราคาการทำค่อนข้างสูง จึงออกมาปรึกษาเพื่อนๆที่เคยไปทำ ว่าผลลับที่ออกมาพึงพอใจระดับไหม คุ้มค่ากับที่ลงทุนไปหรือป่าว ราคาแสนอัฟ มันมากสำหรับเรา แต่เรายอมลงทุนเพื่อความสบายใจ เพื่อความอยากจบสักที เราเหนื่อยกับการแก้จมูก การพักฟื้น ซึ้งจมูกผ่านการผ่าตัดมาแล้วก็บางไปเรื่อยๆ ล่าสุดครั้งที่3 ทำจากกระดูกหลังหู หมดไป 6 หมื่น เราไม่พอใจเลย เราก็เลยหาข้อมูลใหม่ เพื่อแก้ ใครที่เคยทำเคยแก้จมูกกับหมอมนัส ช่วยออกมาบอกด้วยนะคะ เพื่อเป็นการแชร์ข้อมูลช่วยในการตัดสินใจ ขอบคุณนะคะ
โดย: VRangle    เวลา: 2015-2-11 13:31
ลองให้เราเป็นผู้ดูแลปัญหาของคุณดีไหมคะ?

โดย: orasa_tukky    เวลา: 2015-2-28 07:10
รอฟังๆๆค่ะ
โดย: Lizs    เวลา: 2015-3-14 05:37
สรุปได้ทำหรือยังค่ะ
โดย: Coconuttt    เวลา: 2015-4-9 23:38
ใครเคยทำจมูกกับคุณหมอมนัสบ้างคะ ทำแล้วออกมาดีไหมค่ะ
กำลังอยากจะไปทำคะ ราคาเป็นยังไงกันบ้างคะ
โดย: Alania    เวลา: 2015-6-16 16:31
เรามีปัญหาคล้ายๆคุณเลยค่ะ ตอนนี้ก็กำลังหาที่แก้อยู่เหมือนกัน เคยทำกับคุณหมอมนัสครั้งแรกค่ะ ไม่เบี้ยว ฐานแน่น ทำออกมาแล้วโอเค ไม่มีปัญหาอะไร แค่ไม่โด่ง ไม่ค่อยมีสัน หมอทำให้ธรรมชาติไปหน่อย ที่จะไปแก้นี่จากหมอที่อื่นทำมาแย่ค่ะ
โดย: somwink    เวลา: 2015-8-11 14:46
ลองไปแก้ที่เดียวกับที่เราไปแก้มาดูมั้ยคะ เพราะเราก็แก้จมูกมาเข้าใจความรู้สึกเลย คือเบื่ออะ เสียเงินเยอะด้วย เจ็บตัวอีกแล้ว บลาๆ เราแก้ผ่านเอเจนซี่แถวทองหล่อมา ราคายอมรับค่ะค่อนข้างสูง แต่ผลออกมาพอใจมากค่ะ ดีเกินคาด เพราะจมูกทรงสวยรับกับหน้าพอดีไม่โด่งเกินไป คุณหมอเป็นคนออกแบบให้ค่ะ ยังไงก็ขอให้ได้ที่แก้นะคะสู้ๆ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2