ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แก้จมูกที่ไหนดีคะ ระหว่าง หมอไพศาล(บางแคร์) กับ หมอ สำรวย (จรัญ53) [สั่งพิมพ์]

โดย: diiz    เวลา: 2014-12-9 19:58
ชื่อกระทู้: แก้จมูกที่ไหนดีคะ ระหว่าง หมอไพศาล(บางแคร์) กับ หมอ สำรวย (จรัญ53)
เราพึ่งไปเสริมจมูกมาได้ไม่ได้ อยากแก้มาก เพราะเหมือนหมอเสริมให้แต่สันปลายเรายังอ้วนอยู่เหมือนเดิม (อยากได้ปลายเรียวๆ)
ตอนนี้สนใจคุณหมออยู่2ท่าน เพราะราคาไม่สูงมาก อยากให้พี่ๆเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าเราจะแก้จมูกที่ไหนดี
อยากได้แบบเน้นปลายพุ่งๆ อีกอย่างบริการหลังทำที่ไหนมีความรับผิดชอบมากกว่ากัน ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
โดย: coco-melody    เวลา: 2014-12-10 03:33
หมอสำรวย ใจดีน่ารักมากค่ะ แต่คุณหมอทำทรงธรรมชาติเข้ากับหน้าเรา ปลายอาจจะไม่พุ่งนักนะคะ แล้วแต่พื้นฐานเดิมด้วยน่ะค่ะ แต่เราชอบงานคุณหมอนะ เราไม่ชอบโด่งเว่อร์ๆ ไม่เข้ากับหน้า ของคุณอาจจะต้องมีการตกแต่งปลายจมูก และตัดปีกจมูกร่วมด้วยไหม เราไม่ทราบน่ะค่ะ ไม่มีภาพ ลองไปปรึกษาท่านดูก่อนก็ได้ค่ะ เราเพิ่งไปถอดซิลิโคนกับท่านมาเหมือนกันค่ะ หมอไพศาล เราไม่รู้จักน่ะค่ะ เชยไหมเนี่ย

โดย: Dutchess    เวลา: 2014-12-10 13:39
หมอไพศาลทรงจะพุ่งกว่านะค่ะ
โดย: Dutchess    เวลา: 2014-12-10 13:39
หมอไพศาลทรงจะพุ่งกว่านะค่ะ
โดย: somwink    เวลา: 2015-6-11 15:57
เราเองก็แก้จูกมาค่ะ แต่ของเราทรงไม่พุ่งง่ะ คงไม่ใช่สไตล์ที่เจ้าของกระทู้ชอบแน่เลย ของเราเป็นทรงแบบธรรมชาติอ่ะค่ะ ยังไงถามเราได้นะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2