ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู แล้วตัดปีกพร้อม มีปัญหาเรื่องรอยแผลเป็นตรงปีกจมูก ทำยังไงดีค่ะ นี่ก็ทำมาได้ 9 เดือนแล้ว เครียดๆมากๆเลยค่ะ ช่วยด้วยนะคะ ขนาดเอารองพื้นมาปิดยังเอาไม่อยู่เลยค่ะ รอยชัดเจนมากๆๆๆ [สั่งพิมพ์]

โดย: Aommikoo    เวลา: 2014-12-9 08:45
ชื่อกระทู้: เสริมจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู แล้วตัดปีกพร้อม มีปัญหาเรื่องรอยแผลเป็นตรงปีกจมูก ทำยังไงดีค่ะ นี่ก็ทำมาได้ 9 เดือนแล้ว เครียดๆมากๆเลยค่ะ ช่วยด้วยนะคะ ขนาดเอารองพื้นมาปิดยังเอาไม่อยู่เลยค่ะ รอยชัดเจนมากๆๆๆ
เสริมจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู แล้วตัดปีกพร้อม มีปัญหาเรื่องรอยแผลเป็นตรงปีกจมูก ทำยังไงดีค่ะ นี่ก็ทำมาได้ 9 เดือนแล้ว เครียดๆมากๆเลยค่ะ ช่วยด้วยนะคะ ขนาดเอารองพื้นมาปิดยังเอาไม่อยู่เลยค่ะ รอยชัดเจนมากๆๆๆ(อัพโหลดภาพไม่ได้ค่ะ
โดย: Aommikoo    เวลา: 2014-12-9 10:07
ใครใจดี แอดไลน์ eng_land เอารูปมาลงให้หน่อยนะคะ เค้าทำไม่เป็นอ่ะคะ
โดย: Aommikoo    เวลา: 2014-12-9 10:07
ใครใจดี แอดไลน์ eng_land เอารูปมาลงให้หน่อยนะคะ เค้าทำไม่เป็นอ่ะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2