ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รบกวนเพื่อนคนไหนเสริมจมูกโดยเอากระดูกหลังใบหูมาทำปลายไหมค่ะ (อยากเอาออกค่ะ) [สั่งพิมพ์]

โดย: joice_me    เวลา: 2014-12-1 18:43
ชื่อกระทู้: รบกวนเพื่อนคนไหนเสริมจมูกโดยเอากระดูกหลังใบหูมาทำปลายไหมค่ะ (อยากเอาออกค่ะ)
พอดีเราเสริมจมูกโดยเอากระดูกหลังใบหูมาทำปลายค่ะ ทำได้ 2 ปีกว่าๆแล้ว บังเอิญเกิดอุบัติเหตุโดนกระแทกตรงกลางจมูกเลยเบี้ยว และปลายจมูกเริ่มเหมือนจะแข็งๆ ไม่สวยเหมือนเก่า (ไม่แน่ใจที่เขาบอกว่ามันฝ่อหรือเปล่านะ)  เราก็เลยอยากเอาออก แล้วเสริมใหม่เลย ปรึกษาหมอ หมอไม่กล้าเอาออกให้ เพราะกลัวปลายเนื้อหาย รบกวนเพื่อนๆ ที่เคยเสริมจมูกโดยเอากระดูกหลังใบหูมาทำปลายแนะนำคุณหมอที่เอาออกให้ที่ค่ะ ขอบคุณมาก
โดย: somwink    เวลา: 2015-6-9 15:48
เราแก้จมูกมาค่ะ แก้โดยใช้กระดูกอ่อนหลังหู เพราะรอบแรกเสริมมาแล้วทะลุ TT เลยหาข้อมูลมาพอควรเลยค่ะ จนมาเจอที่นึง แต่เป็นเอเจนซี่ศัลยกรรมนะคะ อยู่แถวทองหล่อ เราก็คิดว่า ไหนๆก็แก้ละ ทำดีๆไปเลยดีกว่า พอแก้มารู้สึกพอใจเลยแหระ ตอนนี้ก็ผ่านมาจะปีนึงแล้ว จมูกยังทรงสวยไม่มีวี่แววว่าจะทะลุด้วย แต่ต้องบอกก่อนนะคะ ถ้าชอบทรงแบบโด่งๆเราไม่แนะนำที่นี่อ่ะค่ะ ยังไงส่งข้อความมาสอบถามได้นะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2