ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ถามผู้รู้กูรูBotoxหน่อยค่าา Please...... [สั่งพิมพ์]

โดย: achirayam    เวลา: 2014-9-21 09:01
ชื่อกระทู้: ถามผู้รู้กูรูBotoxหน่อยค่าา Please......
ใครพอจะแนะนำร้านที่ขายBotoxตามเว็บหรือใคร ที่ขายอยู่ขอของจริงราคาเบาๆนะคะ
อย่าหลอกขายนะคะ ไม่งั้นแช่ง 5555 เราอยากจะปรึกษาด้วยว่าใครเคยฉีดเองบ้างไหมคะ?
พอดีปกติเราจะฉีดกับพี่คนนึงเค้าทำงานเกี่ยวกับสถานความงามมานานไรประมาณนี้อะคะแต่ก็ไม่ได้จบหมอหรือพยายามาบาลนะคะ
อ้อ ลืมบอกว่าเราฉีดbotoxลดกรามคะ คือราคามันก็เอื้อมถึงได้ ไม่แพงเว่อร์เหมือนคลีนิค แต่พอทีนี้พี่เค้าย้ายไปที่อื่นแล้ว เลยไม่รู้จะฉีดที่ไหน
เครียดมากๆๆๆ คลีนิคก็แสนแพงเหลือเกิ้นน เลยอยากจะขอคำแนะนำแบบว่าทนไม่ไหวแล้วเลยกะจะทำเองซะเบย ขนาดพี่เค้ายังทำให้เราได้ดูง่ายมากแต่ต้องระวังหน่อยเท่านั้น เพราะคิดว่ามีหลายคนแหละในนี้ที่ทำเอง เพราะตอนที่เราให้พี่เค้าทำให้ก็ไปฉีดที่ห้องพี่เค้านะ เค้าก็แค่ให้เราเอาน้ำแข็งประคบตรงกรามแปบเดียว เราก็เห็นพี่เค้าผสมยา ไม่ทันดูอะ จากนั้นก็ให้กัดฟัน แล้วก็ฉีดแค่จุดเดียวเท่านั้นเอง จุดเดียวจริงๆ ไอ่เราก็งงนะว่าทำไมฉีดจุดเดียวเพราะเวลาดูคลิปหรือเสิทตามกูเกิ้ลบางคนหมอเค้าจะฉีดหลายจุดอยู่ แค่นี้เป็นอันเสร็จ จ่ายเงินพี่เค้า หน้าเราก็ลงนะ ตอนนี้ไม่ได้ฉีดนานแล้วเลยกะจะซื้อมาฉีดเองซะเลยเครียดค่ะ เพราะแค่ฉีดแค่กรามคงไม่เป็นไร ไม่ได้ลิฟนงลิฟหน้า ใครมีคำแนะนำแนะนำด้วยนะคะ ได้โปรดแบ่งปันความสวยกันด้วยน้าา

โดย: Somkidv    เวลา: 2014-9-21 20:02
ยาปลอมเยอะไม่หน้าเสี่ยง พวกนี้เป็นtoxinหากเจอlotมีปัญหาก็ไม่คุ้มค่า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2