ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จะทำจมูกแล้วยังไม่ทรงจมูกที่ชอบเลย [สั่งพิมพ์]

โดย: ZeeKiN    เวลา: 2014-9-13 10:24
ชื่อกระทู้: จะทำจมูกแล้วยังไม่ทรงจมูกที่ชอบเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZeeKiN เมื่อ 2014-9-13 10:25

จะขึ้นเขี้ยงวันที่ 20 นี้แล้วค่ะกับคุณหมอนุ่น อทิตาคลึนิค ยังไม่มีทรงจมูกที่ชอบเลย

อยากเสริมโหวงเฮงหน่อย ไม่ชอบจมูกคมๆ เชิดๆๆ อยากให้รับกับโครงหน้า

หน้าเราค่อนข้่างออกกลมนิด มีกรามหน่อยๆๆ ปีกจมูกค่อนข้างกว้างค่ะ

ไม่อยากได้โด่งเกินกลัวมีปัญหาที่หลังค่ะ อยากทำครั้งเดียวแล้วอยู่ได้ไปตลอดชีวิต

ใครมีรูปทรงแบบไหน คล้ายๆเราช่วยแปะไว้ด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
โดย: Carrygib    เวลา: 2014-9-14 15:57
จากที่ จขกท กล่าวมาทั้งหมด แนะนำ คุณหมอสำรวย ศรีตุลานนท์ เลยจ้าตอบโจทย์ได้แน่นอน ปล.เราก็เพิ่งไปทำจมูกกับคุณหมอมาวันนี้ค่ะ คุณหมอทำออกมาดูธรรมชาติมากกกกก แต่เราชอบน่ะ ทำแล้วสบายใจเพราะของเราเคลสแก้ฉีดสารมาค่ะ ทรงสวยดีค่ะ ปลายสวย แต่ติดตรงที่ว่าไม่เคยโด่งตามที่ใจต้องการ555แต่รู้อยู่แล้วว่าสไตร์คุณหมอทำโด่งดูธรรมชาติ คุณหมอให้คำปรึกษาดีและนานมาก555

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2