เจ้าของ: Maserati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ถึงเกาหลี แล้ว การเดินทางมาเพื่อศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
---  ขอให่การผ่าตัดผ่านไปได้ด้วยดี น่ะคับ  
   ---  จะรอชมรีวิวคราบ  .....
รอคุณ จขกท มารีวิว
ตื่นเต้นแทนจริงๆ ค่ะ
อยากไปบ้างจัง !!
เป็นกำลังใจให้นะคะ อย่าลืมมาวิวให้ดูบ้างน๊า
ขอให้หล่อๆนะคะ แต่เอ ... ถ้าหล่อมากไปตอนกลับตม. จะให้เข้าประเทศมั้ยคะ ^^

เราไม่ชอบอารมณ์ประมาณว่า มีแฟนอยู่แล้ว จะทำไปทำไมเลยอะค่ะ เพราะคนเราทำตัวเองให้ดูดีเพื่อตัวเองนะคะ ไม่ใช่เพื่อให้ใครมารัก แค่เราส่องกระจกแล้วเห็นตัวเองดูดีมันก็มีความสุขแล้วอะค่ะ คนเราไม่ว่าผู้หญิงหรือผู้ชายก็ชอบของสวยๆงามๆกันทั้งนั้นแหละ ขอโทษนะคะ แม้แต่ผ้าอนามัยยังมีลายเลย ถามว่ามันจะต้องสวยไปเพื่ออะไร มันเอาไปอวดใครได้เหรอ ไม่ได้อะค่ะ ไม่ใช่ของต้องอวด แต่ผู้หญิงก็ชอบค่ะ

ถ้ามีเวลา มีกำลังทรัพย์ ครอบครัวไม่ได้แอนตี้อย่างรุนแรง ทำแล้วมีความสุข ทำเถอะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กด like ให้ล้านครั้งเลยค่ะ ^0^  โพสต์ 2011-12-20 22:14
เรา็ชอบ อิอิ  โพสต์ 2011-12-11 11:19
ชอบอ่ะ ผ้าอานามัยยังมีลาย 555555 เออ ก็จริ ก็เราชอบนี่นา ^^  โพสต์ 2011-12-10 21:22
555555 อุ๊ย เม้นผิดอัน -..-  โพสต์ 2011-12-9 19:35
ขอบคุณนะค่ะ ^^  โพสต์ 2011-12-9 19:34
เชียร์ สุดใจค่ะ fighting
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tae0047 เมื่อ 2011-12-8 21:57

ไปเผชิญโลกคนเดียวแบบนี้ เป็นผมคงเหงาแย่....เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ   ^-^.v
รอชมแลพเป็นกำลังใจให้ค่ะ
เข้ามาเชียร์  รอชม และให้กำลังใจค่าาาา
ต้นฉบับโพสต์โดย ice-nice เมื่อ 2011-12-8 11:58
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ice-nice เมื่อ 2011-12-8 12:07

แก้ไขครั้ ...

ลิตาเดียวกับที่ลงอีกเวบปล่าวครับ ผมไม่แน่ใจ ที่น่ารักๆสวยๆ น่ะครับ ใช้ไอดี moth อะไรซักอย่างนี่แหละ
ตอนนั้นจมูกสวยดีนะครับและคุณก็สวยมากๆเลย ตอนนี้มีปัญหาอะไรเหรอครับ
ขอบคุนที่เปนตัวอย่าง ที่จะกล้าเปลี่ยนตัว่พื่อ ตัวเราเอง  รอชมนะ  ^^
รอ ชมอีกคนนะคร๊า
ขอบคุณที่เปนหนึ่งในเคสกรณีศึกษาให้กับเพื่อนๆชาวดั้งโด่งนะคะขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีและปลอดภัยนะคะ
เชียร์สุดใจครับพี่ ขอให้ออกมาเฟอร์เฟคแบบไร้ที่ติ นะครับ ผมก็อยากไปทำ V-line ที่เกาหลีเหมือนกัน อยากมาก รอเวลา อายุขึ้นเลข 2 ก่อนค่อยทำ  ต้องเจ็บมากแน่ๆเรย ยังไงก็ทนนะครับสู้ๆ จะรอดูผลงานหมอครับ  เป็นกำลังใจให้อีกคน
ในความเห็นเราคะ แฟนเค้ากลัวหล่อขึ้น แล้วสาวๆมาติดตรึม แล้วเปลี่ยนใจจากเค้ารึเปล่าคะ ยังไงเพิ่มความมั่นใจให้เค้าหน่อย ว่ายังไงก็รักเหมือนเดิม ^ ^
ขอให้ปลอดภัย ออกมาหล่อสมใจนะครับ
มุ่งมั่นตั้งใจไปทำถึงเกาหลี เก่งมากเลยครับ
ต้องออกมาดีสมใจแน่แน่ เอาใจช่วยครับ

ถ้าดีขึ้นแล้วรีบกลับมารีวิวให้ดูด้วยนะครับ
ทำที่โรงพยาบาลไหนในเกาหลีค่ะ อยากได้ข้อมูลจัง  ขอบคุณล่วงหน้าค่าาาาาาาา  ขอให้หล่อๆๆๆๆนะค่าาาาาาาาาาาาาา สาธุ
ดีใจด้วยนะค่ะ ในที่สุดก็ได้ไปทำ อย่าลืมมาลงรูปด้วยนะค่ะ
ญาติเราแนะนำคลีนิคนึง เค้าว่าดังในเรื่องทำจมูกดังที่สุดในหมู่คนเกาหลี แต่ราคาก็เกือบสองแสน
ของคุณไม่แพงเลย ตอนนี้พยายามหาข้อมูลคลีนิคของคุณอยู่ ต้นปีเราก็บินกลับไปทำแล้ว เย้ๆ
รอ รอ ให้กำลังใจเกินร้อย เชื่อว่าต้องออกมาดีแน่นอน ค่ะ
ขอข้อมูลมากกว่านี้ด้วยได้ไหมคับ ท่าน จขกท หรือรูปถ่าย ไม่เห็นมีอะไรเลย นอกจากคำบอกเล่า เหอๆ

คุณเป็นอะไรมากไหมคะ รู้สึกจะจ้องว่าแต่ จขกท. ตลอด  โพสต์ 2011-12-10 19:02
มันก็เรื่องของเขาดิ  โพสต์ 2011-12-9 19:38
สิทธิส่วนบุคคลเขามีสิทธิ์ที่จะลงหรือไม่  โพสต์ 2011-12-9 19:38
แค่คำบอกเล่าก็มีประโยชน์มากแล้ว  โพสต์ 2011-12-9 19:37
เออ ใช่ คุณเป็นไรมากอ่ะเปล่าอ่ะ เห็นว่าเขาจัง  โพสต์ 2011-12-9 19:36
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ice-nice เมื่อ 2011-12-9 10:29

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ice-nice เมื่อ 2011-12-9 10:25

ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2011-12-8 22:46
ลิตาเดียวกับที่ลงอีกเวบปล่าวครับ ผมไม่แน่ใจ ที่น่า ...

ช่ายค่ะ ขอบคุณมากน๊าจำลิตาได้ ดีใจจังได้รับคำชม ลิตาพยายามลงรูปดิสเพลแต่ไม่สำเร็จค่ะ
จมูกที่ทำมาลิตาไม่โทษหมอเต็มร้อย  ปีกจมูกของลิตาเล็กพอทำขึ้นมากลายเป็นจมูกเล็ก
มันไม่บาลานซ์กับหน้าซึ่งมีแก้มค่ะ คิดเอาเองว่าถ้าคุณหมอไม่ทำสูงมากคือต้องวัดมิลกันเลยหล่ะ
จมูกก็จะดูไม่เล็ก มันเป็นเรื่องของความละเอียดที่หมอไทยบางท่านยังไม่มี ทีนี้ลิตาต้องทำทุก
ทาง เพื่อให้หน้าเล็กเข้ากับจมูก แล้วจมูกมันจะรัดแกนลงไปเรื่อยๆกว่าจะอยู่ตัว1ปี ตอนนี้เพิ่ง
4เดือนครึ่งค่ะ ไม่อยากจะคิดเลยว่าจะเล็กลงไปอีกแค่ไหน อนาคตคงต้องแก้ ตอนนี้รอดูพร้อม
เอาใจช่วยจขกท.อยู่ค่ะ ตอบยาวไปหน่อยอย่าเบื่อน๊า
อยากบอกคร่า ดิสเพลคุณขนาดก้มหน้ายังหล่อมากมาย

ขออนุญาตคุณMaserati พูดคุยในกระทู้นะคะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-12-10 11:14
วิธีอัพรูปดิสเพล คือ คลิ๊กที่ชื่อตัวเอง เลือก เปลี่ยนรูปส่วนตัว  โพสต์ 2011-12-10 10:23
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้