เจ้าของ: nomadboy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] REVIEWบ้างนะครับ เสริมจมูกหมอเฉลิมฟอร์จูน 8 มกราคม 53

[คัดลอกลิงก์]
สุดๆเลยครับ
เมื่่อกี้ลองดูรูป before กัย after เห็นว่าตอนนี้คิ้วหนากว่าเดิมเยอะเลย ทายาอะไรรึเปล่าคับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
หล่อขึ้นจริง ๆ พระเจ้า
ดีจังเลยนะคับ ทำแล้วบวมน้อย เดี่ยวพอยุบแล้วน่าจะโด่งกว่านี้
แต่หมอทำดีนะคับ เห็นอาการบวมน้อยมาก โชคดีๆจริง
ถ้าเสริมจมูก+มีหยดน้ำ+ตัดปีกจมูกเท่าไรได้อะคับ...
จมูกสวยดีแฮะ
ดูข้างๆ หน้าเหมือน เจียง เจ่อซู่ เลย คราบ ^^
เสริมจมูกแล้ว มันจะดึงหัวตาให้เรียวยาวขึ้นด้วยนะนั่น ไม่รุ้จริงหรือเปล่า แต่ผมชอบนะ....
ตอนทำวางยาสลบป่าวอะคะ หรือว่าแค่ฉีดยาชาเฉยๆ พอดีเราเคยทำตามาอะคะ ฉีดยาที่ข้อมือแล้วก็สลบไปเลย
โด่งเลย เกาหลีมาก เริ่มอยากแก้ละ 5555
พี่ฉีดโบทอกมาป่าวววว
หล่อขึ้นมากๆเลยครับ หน้ามองเผินๆคลาย กฤษณ์ ศรีภูมิเศรษณ์ ดีนะครับ
หล่อ  แบบ  เกาหลีไปเลยคะ  
ดูดี จังเลย ครับบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้