เจ้าของ: jthanisa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้เวลา แชร์ประสบการณ์ของผมกับคุณหมอเฉลิมแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีขึ้นมาก มากคะ  ดีใจด้วย  :)
ด้านข้างโด่งสวยมากเลยคะ

แต่บวมเอาเรื่องเหมือนกันนะนี่

หายบวมแล้วลงรูปให้ดูด้วยนะคะคุณ จขกท.
เข้ามาเยี่ยมดูความหล่อว่าคืบหน้าไปถึงในแล้ว หายบวมไวๆนะค่ะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 16:37:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูดีขึ้นมาก มากคะ  ดีใจด้วย  :)
ด้านข้างโด่งสวยมากเลยคะ

แต่บวมเอาเรื่องเหมือนกันนะนี่

หายบวมแล้วลงรูปให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-5-1 16:21

ขอบคุณนะครับ คุณ baramee....ดั้งด้านข้างก็ได้ใจผมดีครับผม....ตอนนี้ก็พยายามรักษาตัวเอามั๊กๆ ฮะ....ดีเหมือนกัน เพราะปรกติ..เป็นคนไม่ค่อยอะไร กะตัวเองเท่าไหร่....ใช้ชีวิตไปอีกแบบ ก็ดีเหมือนกันครับ...ได้เก็บไว้เป็นประสบการณ์....ฮะ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 16:38:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาเยี่ยมดูความหล่อว่าคืบหน้าไปถึงในแล้ว หายบวมไวๆนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย rosearmy เมื่อ 2009-5-1 16:25

ประคบเย็น เรื่อยๆ ครับ กับกินยาที่คุณ หมอ ให้มา ด้วย ฮะ....จะมาลงรูปเรื่อยๆ นะครับผม....
แวะมาดูรูปครับ

ถ้ายุบสนิทแล้วจะสวยมากเลย

จะพุ่งเป็นแนวลงมาจากระหว่างคิ้วและแหลมสวยทีเดียวครับ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 21:58:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาดูรูปครับ

ถ้ายุบสนิทแล้วจะสวยมากเลย

จะพุ่งเป็นแนวลงมาจากระหว่างคิ้วและแหลมสวยทีเดียวครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-1 21:52

... ....ขอบคุณมากเลยนะครับพี่เอ..หวังให้ น้องดั้ง บิน ตรง จาก เกาหลีมาประทับ ที่ดั้งผมไวไว นะ ฮะ ฮ่าๆๆๆๆ...ยังไง ผม จะ มา up รูปเรื่อยๆ เลยนะครับผม...

ต้อง....
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 22:06:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะจ๊ากกกก..อาหารเสริมอย่าเพิ่งเน้อ รอสัก 2-3 อาทิตย์ก่อนแล้วค่อยทาน
ไม่งั้นนะจะบวม  บวม  บวม  และก็ บวม!!! นี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย zeza เมื่อ 2009-5-1 16:13

...ครับผมตอนนี้ งด อาหารเสริม ทุกชนิดเลย ครับผม :) ....ไว้ ว่ากันใหม่ อิอิ...แฮะๆๆๆ..แหมๆๆ ผม คงไม่ เปรี๊ยว จี๊ดขนาด น๊านนน กับ พี่ๆ เพื่อนๆ ใน web นี้ ก็ น่ารัก ทุก ท่านอยู่แล้ว คร้าบบบบบ....
ถึงกับต้องปิดจมูกเรยร๋อคัฟ คุณต้อง

อิ อิ

กลัวไข้หวัดหมูป่าวเอ่ย
ไปตัดไหมเมือ่ไหร่คราฟ....
ได้ทรงเหมือนแบบเลย สวยมากๆๆครับ
ตาไม่บวมไม่ช้ำเรยแหะ
มาปูเสื่อรอครับ  หายยุบยังเอ๋ย สุดหล่อ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 10:19:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถึงกับต้องปิดจมูกเรยร๋อคัฟ คุณต้อง

อิ อิ

กลัวไข้หวัดหมูป่าวเอ่ย
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-1 22:48

ฮ่าๆๆๆ บ๊อบบี้ รู้ อ่ะเป่า ว่า intrend อยู่ นะ ช่วงนี้ ผ้าปิดปากกำลัง HOT ฮ่าๆๆๆ...แอบเขิลอะครับ เวลาเดิน ออกไปไหน...อิอิ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 10:21:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปตัดไหมเมือ่ไหร่คราฟ....
ต้นฉบับโพสโดย iconcept เมื่อ 2009-5-1 23:44

คุณ หมอนัด 1 สัปดาห์ หลังทำอ่ะครับ ก็น่าจะไปวัน พฤหัสหน้าครับผม....
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 10:27:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ทรงเหมือนแบบเลย สวยมากๆๆครับ
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-5-2 01:36

ขอบคุณมากนะครับ คุณ waytosky ....จมูกคุณก็สวยมากกก เหมือนกันครับ...ก่อนที่ผมจะไปทำก็แอบมาดู review คุณแล้วเอาไปเป็น guide line นะคร้าบ.. ...แล้วก็คุยกะคุณหมอหา solutions ที่เหมาะ กับเราอ่ะครับ....

aa03.gif (16.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 10:30:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาไม่บวมไม่ช้ำเรยแหะ
ต้นฉบับโพสโดย shengfong เมื่อ 2009-5-2 03:39

ช่วงตาจะบวมๆ ครับ ตุ่ยๆเลย...แต่ว่าดีตรงที่ไม่ช้ำเขียวอ่ะครับผม....เพราะจริงๆ ชีวิตผม อาจจะ ชอกช้ำมากกว่านี้ก็ได้..ก๊ากกกกกกกกกกก...คนละเรื่องล่ะ

67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 10:41:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะมาครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ได้เวลา up date รูป อีก หน่อยนะครับ สำหรับเช้าวันที่ สาม หลังจากการทำศัลยกรรม ครับผม....มาดูกัน...

แฮะๆๆ ถ้า รูปใหญ่ไปหน่อยก็ขอ อภัย นะคร้าบ....
จากรูปทุกอย่างดูเหมือนเป็นไปในแนวทางที่ดีขึ้น คือ หน้าตาเริ่มกลับมาเป็น มนุษย์ มากขึ้นหลัง จากที่กลายร่างไปเป็น น้อง สิงโต น้อย อยู่ในป่า แอฟรีกา มา..อิอิ...
ในความรู้สึกผม ผม จะ ชอบ มองตัวเอง ณ ตอนนี้ ด้านข้างมากมาย ฮะ...เพราะว่า เมื่อก่อนเวลาถ่ายรูปด้านข้าง หน้าตาจะไม่มี มิติ ใดใด เลย ..ตอนนี้ หน้าตา สามารถมองได้หลายมุม มากขึ้น ฮะ....ส่วนตรงตัวจมูกและส่วนที่ตัดปีก...ก็ยังคงบวมๆ และ ตึงๆ เหมือนเดิม ครับ...คงต้องใช้เวลา อีกซักระยะ อะเน๊อะ....

ต้อง..ครับ
ยังบวมอยู่นะต้อง  วันที่4 ก็จะเริ่มยุบเรื่อยๆๆแล้ว  ความหล่อใกล้มาเยื่อนและ สู้ๆๆครับ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 10:49:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังบวมอยู่นะต้อง  วันที่4 ก็จะเริ่มยุบเรื่อยๆๆแล้ว  ความหล่อใกล้มาเยื่อนและ สู้ๆๆครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-2 10:45

ใช่ครับยัง ตุ่ยๆ อยู่...วันนี้ก็ จะ นอน พัก เยอะๆ แล้ว ก็ประคบเย็นเหมือนเดิม ฮะ
ยินดีด้วยน่ะคราบได้จมูกในแบบที่ต้องกานแล้ว
ขอให้หายไวๆน่ะคับ
หายไวๆน๊าคัฟ ต้องงง
ก็หลังทำวันรุ่งขึ้นเลยครับ คุณ หมอนัดให้มา ล้างแผล ก็เป็นพี่ๆ ใน clinic หละครับ มาล้างให้ ละ คุณ หมอ ก็ มา ด ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-5-1 14:35

โอ้ว  เป็นคำตอบที่ดีค่ะ หายไวๆนะค้า จะรอชม ตอนหล่อ (แบบเสร็จสมบูรณ์ ฮี่ฮี่)
จมูกสวยมากขอรับ
แวะมาให้กำลังใจขร่ะ

ขอให้หายไวๆ และวันหล่อคืนนะขร่ะ

75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 15:52:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยินดีด้วยน่ะคราบได้จมูกในแบบที่ต้องกานแล้ว
ขอให้หายไวๆน่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย moo_tum_kung เมื่อ 2009-5-2 11:02

ขอบคุณนะครับผม..จะมา review ให้ดู เรื่อยๆ นะครับบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้