เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันนี้ 12/02/56 แจกเสริมจมูกฟรี รางวัล สำหรับคนที่ comment ในเว็บดั้งโด่งมา

[คัดลอกลิงก์]
อะนะ หนูอยากเสริมจมูกกก กรี๊ดดดด!! อยากได้
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 00:26:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Ikey_sugunya เมื่อ 2013-2-12 00:23
อะนะ หนูอยากเสริมจมูกกก กรี๊ดดดด!! อยากได้
...

สู้ๆ จ้าาาา :)
จริงๆกติกาง๊ายง่ายเนอะ แต่ไม่รู้จะโพสต์อะไรจนถึงเที่ยงคืนของวันที่ 13 นี่สิ TT TT
อยากทำบ้างจัง จมูกแบนมากเลยอ่ะ
ช่ายๆ ช่ายๆยากสุด
โอ๊ย!! หมดหวังงง

แสดงความคิดเห็น

อย่าเพิ่งหมดหวังซิ สู้ๆ  โพสต์ 2013-2-12 01:34
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 00:30:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ลองก็ไม่รู้จ้าาา ลองดู สู้ๆๆๆ

ถ้าได้มา แล้วจะภูมิใจน่ะ อิอิ
สุดยอดมากกเลยครับ โครงการนี้อยากให้มีเรื่อยๆๆ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 00:41:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย heaven เมื่อ 2013-2-12 00:38
สุดยอดมากกเลยครับ โครงการนี้อยากให้มีเรื่อยๆๆ ...

อยากให้มีเช่นกันครับ

งานนี้ ต้องขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี Central laser clinic ครับ
โอ้วว  ปกติเข้ามาส่งดูข้อมูลเพื่อนที่เว็บทุกวัน  จะแรมสองปีละ ฮ่าา  วันนี้ชั้นต้องเมนสุดใจขาดดิ้น แฮร่ๆ
ขอร่วมลุ้นโชคด้วยคนนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนทีอยากมีดั่งด้วยนะ
เจ๊ยอยากได้ คืนนี้เจ้ยจะได้นอนมั้ยนิ อิอิอิ
อยากทำอ่าเหอๆ
คนขอนแก่นสู้ตาย  ฮึบๆ
ยังงงๆ. ทำไงอะคับ
วันใหม่แล้วเริ่มเลย
จะสู้เค้าได้มั้ยเนี้ยเรา555
สู้ๆเพื่อดั้งอันน้อยนิด
4.50น.แล้วไปนอนก่อนเดีี๋ยวค่อยตื่นมาเม้นท์ต่อ
อยากได้ๆๆๆๆ
จะได้ไหมเนี๊ย
อยากเปิดซิงจมูกเหมือนกันคะ ถ้าได้รางวัลจะรีบนั่งรถไปหาคุณหมอทันทีเลย ฮ่าๆๆ
โอกาสดีๆแบบนั้ห้ามพลาดนะคะ ดิฉันก้ออยากจะเป็นผูโชคดีคนนั้นเหมือนกันอิอิ
มีกี่รางวัลอาคะ ต้องเม้นเยอะๆอย่างเดียวหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้